| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9MEM3300 |
| Loại sản phẩm | Đồng hồ đo năng lượng |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 iEM3000 series |
| Loại đo lường | Điện áp (V), Dòng điện (A), Tần số (Hz), Công suất (kW, kvar, kVA), Hệ số công suất (PF), Năng lượng tác dụng (kWh), Năng lượng phản kháng (kvarh) |
| Loại mạng | 1 pha, 3 pha |
| Kết nối dòng điện | Kết nối trực tiếp |
| Dải dòng điện | Đến 100A |
| Dải điện áp | 100…277 V AC pha-trung tính, 173…480 V AC pha-pha |
| Cấp chính xác | Cấp 1 theo IEC 62053-21 (Năng lượng tác dụng) Cấp B theo MID (Năng lượng tác dụng) |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD |
| Giao tiếp | Modbus RS485, Xung (Pulse) |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Kích thước (Chiều rộng) | 5 module (90 mm) |
| Nguồn cấp | Tự cấp nguồn từ điện áp đo |
| Nhiệt độ hoạt động | -25…60 °C |
| Độ ẩm tương đối | 5…95 % không ngưng tụ tại 55 °C |
| Độ cao hoạt động | Đến 2000 m |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Bùi Thế Vinh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Sản phẩm rất đẹp, vượt mong đợi, vote 5 sao!