| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9L15586 |
| Loại thiết bị | Thiết bị chống sét lan truyền (SPD) |
| Dãy sản phẩm | Acti9 |
| Cấu hình | 3P+N |
| Loại SPD | Type 1 + 2 |
| Điện áp hoạt động liên tục tối đa (Uc) | 320 V (L/N), 320 V (L/PE), 275 V (N/PE) |
| Dòng phóng danh định (In) | 20 kA (đường cong 8/20 µs) |
| Dòng phóng tối đa (Imax) | 65 kA (đường cong 8/20 µs) |
| Dòng xung (Iimp) | 15 kA (đường cong 10/350 µs) |
| Mức bảo vệ điện áp (Up) | < 1.5 kV (L/N), < 1.5 kV (L/PE), < 1.5 kV (N/PE) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch (Isc) | 50 kA – đã thử nghiệm với cầu chì gG 160A |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ rộng | 8 module (module 18mm) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 61643-11:2011, EN 61643-11:2012 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Lê Quốc Cường Đã mua tại thanhthienphu.vn
Hàng tốt hơn mong đợi, rất đáng tiền!