| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9L15691 |
| Phạm vi sản phẩm | Acti 9 |
| Loại sản phẩm | Thiết bị chống sét lan truyền |
| Tên ngắn gọn thiết bị | SPD iPRD |
| Số cực | 1P |
| Loại hệ thống tiếp đất | TN-S, TT |
| Loại SPD | Loại 2 |
| Điện áp hoạt động liên tục tối đa (Uc) | 275 V L-PE |
| Dòng phóng danh định (In) | 20 kA (sóng 8/20 µs) |
| Dòng phóng tối đa (Imax) | 40 kA (sóng 8/20 µs) |
| Mức bảo vệ điện áp (Up) | < 1.5 kV |
| Tín hiệu | Cờ báo trạng thái cục bộ |
| Lắp đặt | Thanh ray DIN 35 mm |
| Độ rộng | 2 module (36 mm) |
| Tiêu chuẩn | IEC 61643-11 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Vũ Thị Phương Anh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Không có gì để phàn nàn, quá tuyệt vời!