| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9L08500 |
| Loại thiết bị | Chống sét lan truyền (SPD) |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Số cực | 1P+N |
| Dòng xả danh định (In) | 8 kA (dạng sóng 8/20 µs) |
| Dòng xả cực đại (Imax) | 16 kA (dạng sóng 8/20 µs) |
| Điện áp hoạt động danh định (Un) | 230 V AC |
| Điện áp hoạt động liên tục tối đa (Uc) | 275 V AC |
| Mức bảo vệ điện áp (Up) | <= 1.5 kV |
| Công nghệ | Varistor (MOV) |
| Chỉ thị trạng thái | Chỉ thị cục bộ (cờ báo) |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Chiều rộng | 2 module (36 mm) |
| Tiêu chuẩn | IEC 61643-11 |
| Loại SPD | Type 2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Phạm Quốc Bảo Đã mua tại thanhthienphu.vn
Chất lượng hoàn hảo, chắc chắn sẽ giới thiệu bạn bè!