| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K27220 |
| Dải sản phẩm | Acti9 K60 |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ |
| Tên viết tắt của thiết bị | K60N |
| Số cực | 2P |
| Kiểu mạng | AC |
| Tần số mạng | 50/60 Hz |
| Dòng định mức [In] | 20 A ở 30 °C |
| Đường cong đặc tính | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch [Icu] | 6 kA tại 230/240 V AC 50/60 Hz phù hợp EN/IEC 60898-1 |
| Tiêu chuẩn | EN/IEC 60898-1 |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Độ cao | 82 mm |
| Chiều rộng | 36 mm |
| Chiều sâu | 69 mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.24 kg |
| Kết nối – kiểu đầu nối | Đầu nối dạng đường hầm (trên hoặc dưới) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Cấp bảo vệ IP | IP20 |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -25…60 °C |
| Nhiệt độ môi trường lưu trữ | -40…70 °C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Trần Công Minh Đã mua tại thanhthienphu.vn
Tôi đã mua thử và rất hài lòng, sẽ giới thiệu thêm bạn bè!