| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A9K27216 |
| Dòng sản phẩm | Acti 9 |
| Số cực | 2P |
| Dòng điện định mức | 16A |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch | 6kA tại 400V AC |
| Điện áp hoạt động định mức | 400V AC |
| Đường cong đặc tuyến | C |
| Kiểu lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Tiêu chuẩn | IEC 60898-1 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Hoàng Thị Ngọc Bích Đã mua tại thanhthienphu.vn
Mọi thứ đều tốt, nhưng cần cải thiện phần đóng gói một chút.