6SE7022-1EP60 – Biến tần Simovert Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 2.7k
Còn hàng
  • SKU: 6SE7022-1EP60
  • Thông số kỹ thuật: SIMOVERT MASTERDRIVES VECTOR CONTROL CONVERTER UNIT COMPACT PLUS DESIGN DEGREE OF PROTECTION IP20 3AC 380-480 V, 50/60 HZ 20.5 A NOM. POWER RATINGS: 7.5 KW DOCUMENTATION ON CD
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6SE7022-1EP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6SE7022-1EP60
Loại biến tần SIMOVERT MASTERDRIVES VC Compact PLUS
Điện áp vào 3 pha AC 380 – 480 V (+/- 10%)
Tần số vào 50 / 60 Hz
Điện áp ra 3 pha AC 0 – Điện áp vào
Tần số ra 0 – Khoảng 300 Hz (tùy cấu hình)
Công suất định mức 1.5 kW
Dòng điện định mức 4 A
Cấp bảo vệ IP20
Phương pháp làm mát Làm mát bằng không khí
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) Khoảng 100 mm x 265 mm x 200 mm
Trọng lượng Khoảng 3 kg
Download tài liệu SINAMICS SIMOVERT
SINAMICS SIMOVERT Catalogue
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 6SE7022-1EP60 – Biến tần Simovert Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6SE7022-1EP60 – Biến tần Simovert Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Vũ Thị Phương Anh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ càng, dịch vụ tuyệt vời!
      thích
    2. Trần Bảo Ngọc Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.