6SE7021-4EP60 – Biến tần Simovert Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 10.8k
Còn hàng
  • SKU: 6SE7021-4EP60
  • Thông số kỹ thuật: SIMOVERT MASTERDRIVES VECTOR CONTROL CONVERTER UNIT COMPACT PLUS DESIGN DEGREE OF PROTECTION IP20 3AC 380-480 V, 50/60 HZ 14 A NOM. POWER RATINGS: 5.5 KW DOCUMENTATION ON CD
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6SE7021-4EP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6SE7021-4EP60
Dòng sản phẩm Simovert MASTERDRIVES VC Compact
Điện áp ngõ vào 3 pha AC 380 – 480V
Tần số ngõ vào 50 / 60 Hz
Điện áp ngõ ra 3 pha AC 380 – 480V
Công suất định mức (Tải nặng) 5.5 kW / 7.5 HP
Dòng điện định mức (Tải nặng) 12 A
Công suất định mức (Tải thường) 7.5 kW / 10 HP
Dòng điện định mức (Tải thường) 15 A
Kiểu điều khiển Điều khiển Vector (Vector Control – VC)
Bộ lọc tích hợp Tích hợp bộ lọc đường dây loại A
Cấp bảo vệ IP20
Kích thước (Chiều rộng) Khoảng 140 mm
Kích thước (Chiều cao) Khoảng 300 mm
Kích thước (Chiều sâu) Khoảng 218 mm
Khối lượng Khoảng 5.5 kg
Download tài liệu SINAMICS SIMOVERT
SINAMICS SIMOVERT Catalogue
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 6SE7021-4EP60 – Biến tần Simovert Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá