6ES7193-6BP20-0BB1 – Chân đế ET 200SP BaseUnit BU20-P12+A0+4B Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 11.5k
Còn hàng: 32
  • SKU: 6ES7193-6BP20-0BB1
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC ET 200SP, BaseUnit BU20-P12+A0+4B, BU type B1, Packing unit: 1 unit, push-in terminals, without auxiliary terminals, bridged to the left, WxH: 20 mm x 117 mm
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 32 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7193-6BP20-0BB1
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7193-6BP20-0BB1
Ký hiệu loại sản phẩm BaseUnit BU20-P12+A0+4B
Dòng sản phẩm SIMATIC ET 200SP
Loại BaseUnit BU type B1
Kiểu kết nối Đầu nối Push-in
Số lượng chân đấu nối quy trình 12
Số lượng chân đấu nối cấp nguồn AUX 4
Hình thành nhóm thế năng mới cho AUX Có (A0)
Điện áp định mức (DC) 24 V
Khả năng mang dòng tối đa cho bus nguồn P1, P2 10 A
Khả năng mang dòng tối đa cho bus AUX 10 A
Khả năng mang dòng tối đa cho chân đấu nối quy trình 2 A
Kích thước (Rộng) 20 mm
Kích thước (Cao) 117 mm
Kích thước (Sâu) 35 mm
Trọng lượng xấp xỉ 50 g
Nhiệt độ môi trường hoạt động (lắp đặt ngang) -30 °C đến +60 °C
Nhiệt độ môi trường hoạt động (lắp đặt dọc) -30 °C đến +50 °C
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 6ES7193-6BP20-0BB1 – Chân đế ET 200SP BaseUnit BU20-P12+A0+4B Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá