6ES7193-6BP20-0BB0 – Chân đế ET 200SP BaseUnit BU20-P12+A4+0B Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 10.5k
Còn hàng: 16
  • SKU: 6ES7193-6BP20-0BB0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC ET 200SP, BaseUnit BU20-P12+A4+0B, BU type B0, Push-in terminals, with 4 AUX terminals, bridged to the left, WxH: 20 mmx117 mm
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 16 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7193-6BP20-0BB0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7193-6BP20-0BB0
Mô tả sản phẩm Chân đế SIMATIC ET 200SP, BaseUnit BU20-P12+A4+0B, loại B0, đầu cuối kiểu đẩy vào (Push-in), với 4 đầu cuối AUX, cầu nối sang trái, Chiều rộng 20mm
Họ sản phẩm BaseUnits
Loại BaseUnit BU type B0
Loại kết nối Đầu cuối kiểu đẩy vào (Push-in terminals)
Số lượng đầu cuối cho mô-đun ngoại vi 12
Số lượng đầu cuối AUX 4
Hình thành nhóm thế mới (Potential group formation) Có, cầu nối sang trái (bridged to the left)
Điện áp cung cấp định mức 24 V một chiều
Khả năng mang dòng tối đa cho thanh nguồn P1, P2 10 A
Khả năng mang dòng tối đa cho các đầu cuối quy trình 2 A
Khả năng mang dòng tối đa cho các đầu cuối AUX 10 A
Chiều rộng 20 mm
Chiều cao 117 mm
Chiều sâu 35 mm
Khối lượng tịnh Khoảng 50 g
Nhiệt độ môi trường hoạt động -30 °C đến 60 °C (lắp ngang), -30 °C đến 50 °C (lắp dọc)
Download tài liệu SIMATIC ET 200
Simatic ET200 Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Loại sản phẩmCơ bản
Xuất xứGermany
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 6ES7193-6BP20-0BB0 – Chân đế ET 200SP BaseUnit BU20-P12+A4+0B Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6ES7193-6BP20-0BB0 – Chân đế ET 200SP BaseUnit BU20-P12+A4+0B Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Trần Tấn An Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Tôi đã mua thử và rất hài lòng, sẽ giới thiệu thêm bạn bè!
      thích
    2. Lê Hữu Đạt Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Nhìn chung là hài lòng nhưng giá hơi cao một chút.
      thích
    3. Phạm Thanh Thảo Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.
    4. Nguyễn Đình Phước Đã mua tại thanhthienphu.vn