6ES7193-6BP20-0BF0 – Chân đế ET 200SP BaseUnit BU20-P8+A4+0B Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 7.4k
Còn hàng: 30
  • SKU: 6ES7193-6BP20-0BF0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC ET 200SP, BaseUnit BU20-P8+A4+0B, BU type F0, Push-in terminals, with 4 AUX terminals, bridged to the left, WxH: 20 mmx117 mm
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 30 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7193-6BP20-0BF0
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7193-6BP20-0BF0
Loại sản phẩm BaseUnit BU20-P8+A4+0B
Họ sản phẩm ET 200SP
Điện áp định mức (DC) 24 Volt
Bảo vệ phân cực ngược
Dòng điện tối đa cho bus nguồn P1, P2 10 Ampere
Dòng điện tối đa cho bus nguồn AUX 10 Ampere
Dòng điện tối đa cho bus mặt sau (VBB) 2 Ampere
Khả năng tạo nhóm điện thế mới Có, thông qua bus P1, P2 và AUX
Số lượng chân đấu nối quá trình 8
Số lượng chân đấu nối phụ (AUX) 4
Loại đấu nối Chân đấu nối kiểu Push-in
Kích thước (Rộng) 20 mm
Kích thước (Cao) 117 mm
Kích thước (Sâu) 35 mm
Trọng lượng, khoảng 50 g
Cấp bảo vệ IP20
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 6ES7193-6BP20-0BF0 – Chân đế ET 200SP BaseUnit BU20-P8+A4+0B Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá