6ES7151-1BA02-0AB0 – Mô đun ET200S IM151-1 HF Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 2.5k
Còn hàng: 47
  • SKU: 6ES7151-1BA02-0AB0
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 47 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6ES7151-1BA02-0AB0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6ES7151-1BA02-0AB0
Loại sản phẩm SIMATIC DP, Mô đun giao diện IM 151-1 High Feature cho ET 200S
Điện áp cung cấp (Giá trị định mức một chiều) 24 V
Dải điện áp cung cấp cho phép (một chiều) 20.4 V đến 28.8 V
Dòng điện đầu vào (từ điện áp tải L+ (không tải), tối đa) 200 mA
Dòng điện đầu vào (từ bus backplane 3.3 V một chiều, tối đa) 150 mA
Tổn thất công suất (điển hình) 4 W
Loại giao diện PROFIBUS DP slave
Vật lý giao diện RS 485
Kết nối vật lý Đầu nối Sub-D 9 chân
Tốc độ truyền PROFIBUS DP (tối đa) 12 Mbit/giây
Số lượng mô đun trên mỗi trạm ET 200S (tối đa) 63
Số lượng byte cho dữ liệu vào (tối đa) 244 byte
Số lượng byte cho dữ liệu ra (tối đa) 244 byte
Chế độ Isochronous (Isochronous mode)
Tách biệt tiềm năng (giữa PROFIBUS DP và tất cả các mạch khác)
Cách điện được kiểm tra với 500 V một chiều
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ môi trường xung quanh (vận hành) 0 °C đến 60 °C
Nhiệt độ môi trường xung quanh (lưu trữ/vận chuyển) -40 °C đến +70 °C
Độ cao hoạt động so với mực nước biển (tối đa) 3000 m
Chiều rộng 50 mm
Chiều cao 119.5 mm
Chiều sâu 75 mm
Khối lượng (xấp xỉ) 150 g
Thông tin bổ sung
Cổng kết nốiProfibus
Điện áp ngõ vào24VDC
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6ES7151-1BA02-0AB0 – Mô đun ET200S IM151-1 HF Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá