6AG1226-6RA32-5XB0 – Mô đun SIPLUS SM 1226 F-DQ 2 S7-1200 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 9.1k
Còn hàng
  • SKU: 6AG1226-6RA32-5XB0
  • Thông số kỹ thuật: SIPLUS S7-1200 SM 1226 F-DQ 2x relay based on 6ES7226-6RA32-0XB0 with conformal coating, -25…+55 °C, F-DQ 2x RLY 5A, PROFIsafe, 70 mm width, up to PL e (ISO 13849-1)/ SIL3 (IEC 61508)
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6AG1226-6RA32-5XB0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6AG1226-6RA32-5XB0
Loại sản phẩm Mô đun đầu ra số an toàn SIPLUS S7-1200 F-DQ 2x24VDC/0.5A PROFIsafe
Điện áp nguồn cấp định mức (DC) 24 V
Dải điện áp đầu vào cho nguồn cấp (DC) 20.4 V đến 28.8 V
Số lượng đầu ra số 2
Loại đầu ra PNP (Fail-safe)
Dòng điện đầu ra định mức trên mỗi kênh 0.5 A
Tổng dòng điện đầu ra (tất cả các kênh) tối đa 1 A
An toàn chức năng theo tiêu chuẩn IEC 61508 SIL 3
Mức hiệu suất theo tiêu chuẩn ISO 13849-1 PL e
Loại bảo vệ ngắn mạch Có, điện tử
Cách ly giữa kênh và bus backplane
Nhiệt độ môi trường hoạt động -40 °C đến +70 °C (Với lớp phủ bảo vệ)
Nhiệt độ môi trường lưu trữ/vận chuyển -40 °C đến +70 °C
Độ ẩm tương đối hoạt động 10 % đến 95 %, không ngưng tụ (Với lớp phủ bảo vệ)
Chiều rộng 45 mm
Chiều cao 100 mm
Chiều sâu 75 mm
Khối lượng, xấp xỉ 160 g
Cấp bảo vệ IP20
Download tài liệu PLC S7-1200
PLC S7-1200 Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứChina
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6AG1226-6RA32-5XB0 – Mô đun SIPLUS SM 1226 F-DQ 2 S7-1200 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6AG1226-6RA32-5XB0 – Mô đun SIPLUS SM 1226 F-DQ 2 S7-1200 Siemens