6AG1226-6DA32-5XB0 – Mô đun SIPLUS SM 1226 F-DQ 4 S7-1200 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 2.2k
Còn hàng
  • SKU: 6AG1226-6DA32-5XB0
  • Thông số kỹ thuật: SIPLUS S7-1200 SM 1226 F-DQ 4x24VDC based on 6ES7226-6DA32-0XB0 with conformal coating, -25…+55 °C, F-DQ 4x DC 24V 2A, PROFIsafe, 70 mm width, up to PL e (ISO 13849-1)/ SIL3 (IEC 61508)
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6AG1226-6DA32-5XB0
Đặc tính kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6AG1226-6DA32-5XB0
Ký hiệu loại sản phẩm SIPLUS SM 1226 F-DQ 4x 24Vôn dòng một chiều/2 Ampe PM
Họ sản phẩm PLC tương thích SIMATIC S7-1200
Số lượng đầu ra số 4; an toàn (failsafe)
Loại đầu ra Nguồn dương (PM switching), an toàn
Điện áp cung cấp (Giá trị định mức Dòng một chiều) 24 Vôn
Dòng điện đầu ra (Giá trị định mức) 2 Ampe (trên mỗi kênh)
Cấp độ toàn vẹn an toàn (SIL) theo Tiêu chuẩn quốc tế IEC 61508 SIL 3
Mức hiệu suất (PL) theo Tiêu chuẩn quốc tế ISO 13849-1 PL e
Nhiệt độ môi trường trong quá trình hoạt động -25 °C đến +70 °C
Lớp phủ bảo vệ (Conformal coating) Có (Lớp phủ cho bảng mạch in và các linh kiện điện tử)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 45 milimét x 100 milimét x 75 milimét
Khối lượng, xấp xỉ 220 gam
Download tài liệu PLC S7-1200
PLC S7-1200 Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 6AG1226-6DA32-5XB0 – Mô đun SIPLUS SM 1226 F-DQ 4 S7-1200 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6AG1226-6DA32-5XB0 – Mô đun SIPLUS SM 1226 F-DQ 4 S7-1200 Siemens