6AG1193-6BP20-7BB1 – Đế cắm SIPLUS ET200SP BU20-P12+A0+4B Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 3.8k
Còn hàng: 49
  • SKU: 6AG1193-6BP20-7BB1
  • Thông số kỹ thuật: SIPLUS ET 200SP BU20-P12+A0+4B TYP B1 based on 6ES7193-6BP20-0BB1 with conformal coating, -40…+70 °C, BU type B1, push-in terminals, without AUX terminals, bridged to the left, WxH: 20 mm x 117 mm
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 49 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6AG1193-6BP20-7BB1
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6AG1193-6BP20-7BB1
Dòng sản phẩm SIPLUS ET 200SP
Loại sản phẩm BaseUnit BU20-P12+A0+4B (Loại B1)
Mô tả BaseUnit Đế cắm BU loại B1, Cực đấu nối đẩy vào (Push-in), với 4 cực đấu nối phụ, tạo nhóm thế mới, Rộng 20mm, Cao 117mm