6AG1193-6BP20-7BB0 – Đế cắm SIPLUS ET200SP BU20-P12+A4+0B Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 4.2k
Còn hàng: 37
  • SKU: 6AG1193-6BP20-7BB0
  • Thông số kỹ thuật: SIPLUS ET 200SP BU20-P12+A4+0B based on 6ES7193-6BP20-0BB0 with conformal coating, -40…+70 °C, BU type B0, push-in terminals, with 4 AUX terminals, bridged to the left, WxH: 20 mm x 117 mm
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Còn 37 trong kho
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 6AG1193-6BP20-7BB0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 6AG1193-6BP20-7BB0
Ký hiệu loại sản phẩm SIPLUS ET 200SP BaseUnit BU20-P12+A4+0B
Điện áp cung cấp L+ – Giá trị định mức (DC) 24 V
Dòng điện đầu vào – từ điện áp cung cấp L+ (không tải), tối đa 10 mA
Khả năng mang dòng tối đa cho bus P1 và P2 10 A
Khả năng mang dòng tối đa cho bus AUX 10 A
Hình thành nhóm điện thế Nhóm thế mới cho bus AUX, Thế P1, P2 được nối điện
Cấu hình phần cứng – Kiểu đấu nối Đầu nối dạng đẩy vào (Push-in)
Số lượng chân cắm 12 chân cắm quy trình + 4 chân cắm phụ trợ (AUX)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -40 °C đến +70 °C
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 20 mm x 117 mm x 35 mm
Trọng lượng, khoảng 50 g
Download tài liệu SIMATIC ET 200
Simatic ET200 Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 6AG1193-6BP20-7BB0 – Đế cắm SIPLUS ET200SP BU20-P12+A4+0B Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 6AG1193-6BP20-7BB0 – Đế cắm SIPLUS ET200SP BU20-P12+A4+0B Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Trần Bảo Ngọc Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm dùng tốt, nhưng hộp đựng có vẻ hơi đơn giản.
      thích
    2. Vũ Thị Kim Ngân Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm này tốt hơn so với các sản phẩm trước tôi từng dùng!
      thích
    3. Lê Minh Châu Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Giao hàng nhanh nhưng chưa test nhiều, hy vọng bền lâu!
    4. Phạm Hải Anh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.