5SU9353-1KK25 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 25A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 2k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9353-1KK25
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 4,5kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 25 A, Un AC: 230V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9353-1KK25
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9353-1KK25
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1P+N
Dòng điện định mức (In) 25 Ampe
Dòng rò định mức (IΔn) 30 milliampere
Loại bảo vệ dòng rò Loại AC
Đặc tính ngắt C
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 4.5 kiloampe
Điện áp hoạt động định mức (Un) 230 Volt xoay chiều
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 5SU9353-1KK25 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 25A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9353-1KK25 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 25A Siemens