5SU9353-1KK20 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 20A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 7.8k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9353-1KK20
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 4,5kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 20 A, Un AC: 230V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9353-1KK20
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9353-1KK20
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1 Cực + Trung tính (1P+N)
Dòng điện danh định (In) 20 Ampe
Điện áp hoạt động danh định (Un) 230 Volt Dòng xoay chiều
Dòng cắt ngắn mạch danh định (Icn) 4.5 Kiloampe
Dòng rò danh định (IΔn) 30 Miliampe
Loại bảo vệ dòng rò Loại AC
Đặc tính đường cong Đường cong C
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 5SU9353-1KK20 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 20A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9353-1KK20 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 20A Siemens