5SU9353-1KK32 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 32A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 9.3k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9353-1KK32
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 4,5kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 32 A, Un AC: 230V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9353-1KK32
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9353-1KK32
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1 Cực + Trung tính (1P+N)
Dòng định mức (In) 32 Ampe
Điện áp hoạt động định mức xoay chiều (Un AC) 230 Volt
Dòng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 4,5 Kiloampe
Dòng rò định mức (IΔn) 30 Miliampe
Loại bảo vệ dòng rò Loại AC
Đường cong đặc tính C
Tần số hoạt động định mức 50 Hertz
Tiêu chuẩn IEC/EN 61009-1
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 5SU9353-1KK32 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 32A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9353-1KK32 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 32A Siemens
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Lê Đình Phong Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Hàng chất lượng, cảm giác cầm rất chắc tay, rất thích!
      thích
    2. Lê Thị Bảo Trân Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm dùng ổn nhưng chưa thực sự xuất sắc.
      thích
    3. Lê Nhật Minh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.