5SU9353-1KK16 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 16A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 7.7k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9353-1KK16
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 4,5kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 16 A, Un AC: 230V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9353-1KK16
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9353-1KK16
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Điện áp định mức (Un) 230V Wechselstrom (AC)
Dòng điện định mức (In) 16 Ampe
Số cực 1 Cực + Trung tính (1P+N)
Đặc tính ngắt Đường cong C
Dòng rò định mức (IΔn) 30 milliAmpe
Loại dòng rò Loại AC
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 4,5 kiloAmpe
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SU9353-1KK16 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 16A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9353-1KK16 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 16A Siemens