3RT2026-2AG60 – Khởi động từ S0 25A 110VAC 1NO+1NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2026-2AG60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 25 A, 11 kW / 400 V, 3-pole, 100 V AC, 50 Hz / 100-110 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, spring-loaded terminal, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2026-2AG60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2026-2AG60
Loại thiết bị Khởi động từ (Công tắc tơ)
Danh mục sử dụng AC-3e / AC-3
Dòng điện hoạt động định mức 25 A
Công suất hoạt động định mức 11 kW (tại 400 V)
Số cực chính 3 cực
Điện áp điều khiển định mức 100 V AC (50 Hz) / 100-110 V (60 Hz)
Tiếp điểm phụ 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu kết nối điện Đầu nối lò xo
Kích thước S0
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2026-2AG60 – Khởi động từ S0 25A 110VAC 1NO+1NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2026-2AG60 – Khởi động từ S0 25A 110VAC 1NO+1NC Siemens