5SU9353-1KK10 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 10A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 4.9k
Còn hàng
  • SKU: 5SU9353-1KK10
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 4,5kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 10 A, Un AC: 230V
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU9353-1KK10
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 5SU9353-1KK10
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Cầu dao chống rò kiêm bảo vệ quá tải (RCBO)
Điện áp hoạt động danh định 230 Votl Dòng điện xoay chiều
Dòng điện danh định 10 Ampe
Số cực 1 Cực + Trung tính (1P+N)
Dòng rò danh định 30 miliAmpe
Loại bảo vệ dòng rò Loại AC
Đặc tính cắt (Bảo vệ quá dòng) Đường cong C
Dòng cắt ngắn mạch danh định 4.5 kiloAmpe
Tần số hoạt động 50 Hertz
Tiêu chuẩn IEC/EN 61009-1
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứChina
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SU9353-1KK10 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 10A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU9353-1KK10 RCBO 4.5kA 1P+N 30 mA In 10A Siemens