3RV2011-1FA10 – Cầu dao S00 3.5-5A Cl10 N65A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.6k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-1FA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 3.5…5 A N release 65 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-1FA10
Thông số kỹ thuật Mô tả
Mã sản phẩm 3RV2011-1FA10
Loại sản phẩm Cầu dao bảo vệ động cơ
Kích thước khung S00
Cấp cắt quá tải CLASS 10
Phạm vi điều chỉnh dòng quá tải (A-release) 3.5...5 A
Dòng cắt tức thời (N-release) 65 A
Kiểu đấu nối Đầu nối vít
Dung lượng cắt ngắn mạch tiêu chuẩn (Icu tại 400V AC) 50 kA
Điện áp hoạt động định mức (Ue) Lên đến 690 V AC
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2011-1FA10 – Cầu dao S00 3.5-5A Cl10 N65A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá