3UG4825-2CA40 – Rơ le giám sát kỹ thuật số dòng rò IO-Link 0.03-40A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11k
Còn hàng
  • SKU: 3UG4825-2CA40
  • Thông số kỹ thuật: Digital monitoring relay for residual current monitoring with residual-current transformer 3UL23 for IO-Link Setting range 0.03 A to 40 A separate for warning threshold and switch-off value ON delay and tripping delay 0 to 999.9 s Shutdown hysteresis up to 50% Warning hysteresis 5% fixed Width 22.5mm, 2 change-over contacts with or without fault buffer spring-type connection system
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3UG4825-2CA40
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3UG4825-2CA40
Loại rơ le Rơ le giám sát dòng rò kỹ thuật số
Tương thích với biến dòng Biến dòng dòng rò 3UL23
Giao tiếp IO-Link
Dải cài đặt dòng rò 0.03 A đến 40 A (riêng biệt cho ngưỡng cảnh báo và giá trị ngắt)
Thời gian trễ BẬT (ON delay) 0 đến 999.9 giây
Thời gian trễ ngắt (Tripping delay) 0 đến 999.9 giây
Độ trễ ngắt (Shutdown hysteresis) Lên đến 50%
Độ trễ cảnh báo (Warning hysteresis) 5% cố định
Chiều rộng 22.5 mm
Số tiếp điểm 2 tiếp điểm chuyển đổi (Change-over contacts)
Bộ đệm lỗi (Fault buffer) Có hoặc không có bộ đệm lỗi
Hệ thống đấu nối Kiểu lò xo (Spring-type)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3UG4825-2CA40 – Rơ le giám sát kỹ thuật số dòng rò IO-Link 0.03-40A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá