3RV2011-1GA10 – Cầu dao S00 4.5-6.3A 82A Cl10 Vít Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-1GA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 4.5…6.3 A N-release 82 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-1GA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-1GA10
Cỡ cầu dao S00
Ứng dụng Bảo vệ động cơ
Dải điều chỉnh dòng điện quá tải (bảo vệ quá tải) 4.5...6.3 A
Dòng điện nhả tức thời (bảo vệ ngắn mạch) 82 A
Đặc tính nhả CLASS 10
Kiểu kết nối Đầu vít
Khả năng cắt ngắn mạch định mức Icu ở 400V 100 kA
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RV2011-1GA10 – Cầu dao S00 4.5-6.3A 82A Cl10 Vít Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2011-1GA10 – Cầu dao S00 4.5-6.3A 82A Cl10 Vít Siemens