3RV2011-1EA10 – Cầu dao S00 MPCB 2.8-4A / 52A-N CL10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 11k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-1EA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 2.8…4 A N release 52 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-1EA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-1EA10
Loại thiết bị Cầu dao bảo vệ động cơ
Kích thước khung S00
Ứng dụng Bảo vệ động cơ
Lớp ngắt (Class) CLASS 10
Dòng điện ngắt quá tải điều chỉnh được 2.8...4 Ampe
Dòng điện ngắt ngắn mạch tức thời (N release) 52 Ampe
Kiểu kết nối Đầu nối vít (Screw terminal)
Khả năng đóng cắt Khả năng đóng cắt tiêu chuẩn
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RV2011-1EA10 – Cầu dao S00 MPCB 2.8-4A / 52A-N CL10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá