3RV2011-1DA10 – Cầu dao bảo vệ S00 2.2-3.2A 42A Cl10 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 3.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RV2011-1DA10
  • Thông số kỹ thuật:Circuit breaker size S00 for motor protection, CLASS 10 A-release 2.2…3.2 A N release 42 A screw terminal Standard switching capacity
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RV2011-1DA10
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RV2011-1DA10
Kích thước S00
Ứng dụng Bảo vệ động cơ
Phân loại nhả CLASS 10
Phạm vi điều chỉnh dòng điện (nhả quá tải) 2.2 - 3.2 A
Cài đặt dòng điện nhả tức thời (nhả ngắn mạch) 42 A
Kiểu kết nối Đầu nối vít (Screw Terminal)
Khả năng đóng cắt Tiêu chuẩn
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RV2011-1DA10 – Cầu dao bảo vệ S00 2.2-3.2A 42A Cl10 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RV2011-1DA10 – Cầu dao bảo vệ S00 2.2-3.2A 42A Cl10 Siemens