5SU1346-7FP16 – Aptomat RCBO 4P C16 30mA 6kA Type A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 5.5k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1346-7FP16
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, 6 kA, 4P Type A, 30 mA, C-Char, In: 16A Un: 400V
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1346-7FP16
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1346-7FP16
Loại thiết bị Aptomat chống rò rỉ và quá dòng (RCBO)
Số cực 4 cực
Dòng điện định mức (In) 16 A
Điện áp định mức (Un) 400 V
Dòng điện rò định mức (IΔn) 30 mA
Loại dòng rò Loại A
Đặc tính nhả Đường cong C
Khả năng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 6 kA
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 5SU1346-7FP16 – Aptomat RCBO 4P C16 30mA 6kA Type A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1346-7FP16 – Aptomat RCBO 4P C16 30mA 6kA Type A Siemens