3RM1201-2AA14 – Bộ KĐ đảo chiều 0.1-0.5A, 110-230V, nối lò xo Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 11.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RM1201-2AA14
  • Thông số kỹ thuật: reversing starter, 3RM1, 500 V, 0 – 0.12 kW, 0.1 – 0.5 A, 110-230 V AC, spring-loaded terminal (push-in)
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RM1201-2AA14
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RM1201-2AA14
Tên sản phẩm Bộ khởi động đảo chiều SIRIUS 3RM1
Chức năng Khởi động đảo chiều
Điện áp hoạt động định mức Lên đến 500 Volt
Điện áp cung cấp điều khiển định mức 110 đến 230 Volt Dòng xoay chiều
Dải cài đặt dòng điện có thể điều chỉnh 0.1 đến 0.5 Ampe
Công suất hoạt động cho động cơ ba pha tại 400 Volt 0.02 đến 0.12 Kilowatt
Kiểu kết nối mạch chính và mạch điều khiển Kiểu kết nối lò xo (Push-in)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 °C
Cấp bảo vệ IP20
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RM1201-2AA14 – Bộ KĐ đảo chiều 0.1-0.5A, 110-230V, nối lò xo Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá