3RM1201-2AA04 – Bộ KĐ đảo chiều 0.1-0.5A, 24VDC, nối lò xo Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 5.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RM1201-2AA04
  • Thông số kỹ thuật: reversing starter, 3RM1, 500 V, 0 – 0.12 kW, 0.1 – 0.5 A, 24 V DC, spring-loaded terminal (push-in)
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RM1201-2AA04
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RM1201-2AA04
Chức năng sản phẩm Bộ khởi động đảo chiều
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RM1
Điện áp hoạt động định mức Lên đến 500 Volt
Công suất hoạt động (tại 400V) 0.12 Kilowatt
Dải cài đặt dòng điện đáp ứng 0.1 đến 0.5 Ampe
Điện áp nguồn điều khiển định mức 24 Volt Dòng một chiều
Kiểu kết nối điện Kiểu đấu nối lò xo (Push-in)
Số cực cho mạch chính 3
Kiểu lắp đặt Bắt vít và gắn thanh ray tiêu chuẩn
Cấp bảo vệ IP20
Chiều rộng 22.5 milimét
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 độ C
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RM1201-2AA04 – Bộ KĐ đảo chiều 0.1-0.5A, 24VDC, nối lò xo Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RM1201-2AA04 – Bộ KĐ đảo chiều 0.1-0.5A, 24VDC, nối lò xo Siemens