3RT2326-1BB40 – Khởi động từ S0 40A 4P 24VDC 1NO+NC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 5.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2326-1BB40
  • Thông số kỹ thuật:contactor AC-1, 40 A, 400 V / 40 °C, 4-pole, 24 V DC, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S0
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2326-1BB40
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2326-1BB40
Loại sản phẩm Khởi động từ (Contactor)
Kích thước khởi động từ S0
Số cực 4 cực
Dòng điện hoạt động định mức AC-1 40 Ampe (tại 400 Volt, nhiệt độ môi trường 40 độ C)
Điện áp hoạt động định mức tối đa AC-1 400 Volt
Điện áp cuộn hút điều khiển định mức 24 Volt Dòng điện một chiều (DC)
Loại điện áp cuộn hút Dòng điện một chiều (DC)
Số lượng tiếp điểm phụ Thường Mở (NO) 1
Số lượng tiếp điểm phụ Thường Đóng (NC) 1
Kiểu kết nối mạch chính và mạch phụ Đầu nối trục vít (Screw terminal)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 độ C (Celcius)
Cấp bảo vệ mặt trước IP20
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho 3RT2326-1BB40 – Khởi động từ S0 40A 4P 24VDC 1NO+NC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2326-1BB40 – Khởi động từ S0 40A 4P 24VDC 1NO+NC Siemens