3RM1201-3AA04 – Bộ KĐ đảo chiều 0.1-0.5A, 24VDC, vít/lò xo Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 14.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RM1201-3AA04
  • Thông số kỹ thuật: reversing starter, 3RM1, 500 V, 0 – 0.12 kW, 0.1 – 0.5 A, 24 V DC, screw/spring-loaded terminals (push-in)
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RM1201-3AA04
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RM1201-3AA04
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RM1
Chức năng sản phẩm Bộ khởi động đảo chiều
Điện áp nguồn điều khiển định mức 24 V DC
Điện áp hoạt động định mức Lên đến 500 V
Công suất hoạt động định mức (động cơ 3 pha, 400V) 0.02 - 0.12 kW
Dải cài đặt dòng điện cho bảo vệ quá tải 0.1 - 0.5 A
Kiểu kết nối điện mạch động lực Đầu nối bắt vít
Kiểu kết nối điện mạch điều khiển Đầu nối lò xo (Push-in)
Kiểu lắp đặt Thanh ray DIN 35 mm, bắt vít
Chiều rộng 22.5 mm
Cấp bảo vệ IP20
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RM1201-3AA04 – Bộ KĐ đảo chiều 0.1-0.5A, 24VDC, vít/lò xo Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RM1201-3AA04 – Bộ KĐ đảo chiều 0.1-0.5A, 24VDC, vít/lò xo Siemens