3RK7271-1AA30-0AA0 – Module S7-1200 DCM 1271 Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 3.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RK7271-1AA30-0AA0
  • Thông số kỹ thuật: SIMATIC S7-1200, DCM 1271 Data decoupling module for AS-i Master CM 1243-2 IN: 24 V / 30 V DC OUT: 1x AS-Interface, 4 A Integrated overload protection integr. ground fault detection Signaling contact
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RK7271-1AA30-0AA0
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RK7271-1AA30-0AA0
Tên loại sản phẩm Mô đun truyền thông DCM 1271
Họ sản phẩm SIMATIC S7-1200
Chức năng sản phẩm Mô đun chủ AS-Interface cho S7-1200
Giao diện AS-Interface
Phiên bản AS-Interface V3.0
Điện áp cung cấp định mức (DC) 24 Vôn
Dải điện áp cung cấp cho phép, giới hạn dưới (DC) 20.4 Vôn
Dải điện áp cung cấp cho phép, giới hạn trên (DC) 28.8 Vôn
Dòng tiêu thụ, từ bus backplane 5 V DC, tối đa 150 milliAmpe
Tổn thất công suất, điển hình 1.5 Oát
Số lượng tối đa slave AS-Interface có thể kết nối 62
Kiểu lắp đặt Gắn trên thanh ray DIN S7-1200
Kích thước (Rộng) 30 milimét
Kích thước (Cao) 100 milimét
Kích thước (Sâu) 75 milimét
Khối lượng, xấp xỉ 130 gam
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0 đến 55 độ C
Nhiệt độ môi trường lưu trữ/vận chuyển -40 đến 70 độ C
Download tài liệu PLC S7-1200
PLC S7-1200 Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Xuất xứCzech Republic
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho 3RK7271-1AA30-0AA0 – Module S7-1200 DCM 1271 Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá