140DVO85300 – Module Digital output 32DO 10-30VDC Quantum Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 917
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 140DVO85300
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 140DVO85300
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 140DVO85300
Số lượng kênh đầu ra 32 kênh
Loại đầu ra DC, Kiểu Source (PNP)
Điện áp đầu ra 10 VDC đến 30 VDC
Dòng điện tối đa mỗi kênh 0.5 A
Tổng dòng điện tối đa module 4 A
Cách ly Cách ly quang điện giữa các nhóm kênh (8 kênh/nhóm) và với Bus nội bộ
Thời gian đáp ứng Nhỏ hơn 0.5 mili giây
Tiêu thụ nguồn (trên Bus 5VDC) Khoảng 550 mili ampe
Nền tảng tương thích Hệ thống Quantum
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho 140DVO85300 – Module Digital output 32DO 10-30VDC Quantum Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá