Module Digital input 32DI 24VDC Quantum 140DSI35300 Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 820
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 140DSI35300
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 140DSI35300
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 140DSI35300
Dòng sản phẩm Modicon Quantum
Loại module Module vào số
Số lượng kênh vào 32 kênh
Điện áp vào danh định 24 VDC
Loại tín hiệu vào Digital
Kiểu kết nối dây Đầu nối 40 chân
Cách ly Giữa các kênh và giữa kênh với bus
Thời gian phản hồi Điển hình 0.5 ms (có thể cấu hình)
Tiêu thụ dòng điện từ bus 300 mA
Tín hiệu vào trạng thái 1 11…30 VDC
Tín hiệu vào trạng thái 0 0…5 VDC
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Module Digital input 32DI 24VDC Quantum 140DSI35300 Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module Digital input 32DI 24VDC Quantum 140DSI35300 Schneider