Module Digital input Safe 8DI Quantum 140DII33000 Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 704
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 140DII33000
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 140DII33000
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 140DII33000
Loại module Module đầu vào số an toàn
Số lượng đầu vào 8
Điện áp danh định đầu vào 24 V DC
Phạm vi điện áp hoạt động 19.2 V DC đến 30 V DC
Loại đầu vào an toàn Source hoặc Sink
Dòng điện trạng thái ON Lớn hơn hoặc bằng 2 mA
Dòng điện trạng thái OFF Nhỏ hơn hoặc bằng 1 mA
Điện áp trạng thái ON Lớn hơn hoặc bằng 15 V DC
Điện áp trạng thái OFF Nhỏ hơn hoặc bằng 5 V DC
Thời gian phản hồi Khoảng 100 ms
Cấp độ an toàn (SIL) Lên đến SIL 3 theo IEC 61508
Cấp độ hiệu suất (PL) Lên đến PL e theo ISO 13849-1
Danh mục an toàn Lên đến Danh mục 4 theo ISO 13849-1
Dòng tiêu thụ từ Backplane 115 mA tại 5 V DC
Nhiệt độ môi trường hoạt động 0°C đến 60°C
Kiểu kết nối Đế cắm tháo rời (Removable Terminal Block)
Tương thích hệ thống Quantum Automation Platform
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Module Digital input Safe 8DI Quantum 140DII33000 Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá