140DDO88500 – Module Digital output 12DO 24-125VDC Quantum Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 1k
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 140DDO88500
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 140DDO88500
Thông Số Kỹ Thuật Giá Trị / Mô Tả
Mã Sản phẩm 140DDO88500
Loại Module Module Ngõ ra Số DC
Dòng Sản phẩm Modicon Quantum
Số Lượng Kênh Ngõ ra 12
Loại Ngõ ra Số Bán dẫn DC (Solid state DC)
Điện áp Ngõ ra Số 24…125 V DC
Dòng điện Ngõ ra Mỗi Kênh 0.5 A Liên tục
Tổng Dòng điện Ngõ ra Module 4 A Liên tục
Cách Ly 1500 V RMS AC giữa các kênh, 1500 V RMS AC giữa kênh và đất
Bảo vệ Ngõ ra Chống ngắn mạch, Chống quá nhiệt
Thời gian Đáp ứng Ngõ ra Rất nhanh (Đóng < 0.1 ms, Mở < 0.5 ms)
Đèn Chỉ Thị Trạng Thái LED cho từng kênh (Trạng thái Ngõ ra), LED cho Module (Hoạt động, Lỗi)
Kiểu Kết Nối Đầu nối 40 chân (cần dùng khối đấu dây ngoài)
Công Suất Tiêu thụ (Từ Bus Nội Bộ) < 500 mA tại 5 V DC
Định dạng Module Chuẩn
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho 140DDO88500 – Module Digital output 12DO 24-125VDC Quantum Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá