M3P100FYP – Van từ tính 3 cổng, DN100, kvs 130, dầu khoáng Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 18.4k
Còn hàng
  • SKU: M3P100FYP
  • Mô tả: 3-port seat valve with Magnetic actuator, PN16, 1…120 °C, flanged, DN100, IP31, AC 24 V, DC 0…10 V / 4…20 mA, kvs 130, for media cont. mineral oils
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật M3P100FYP
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm M3P100FYP
Loại van Van cầu 3 ngả với cơ cấu chấp hành từ tính
Cấp áp suất danh nghĩa PN16
Dải nhiệt độ môi chất 1 đến 120 °C
Kiểu kết nối Mặt bích
Kích thước danh nghĩa DN100
Cấp độ bảo vệ IP31
Điện áp hoạt động AC 24 V
Tín hiệu điều khiển DC 0...10 V / 4…20 mA
Giá trị Kvs 130 m³/h
Môi chất phù hợp Dầu khoáng
Mô tả sản phẩm
  • Additional info
    When used as a 2-port valve, inlet B (2) must be closed off with the Z155/.. blanking flange.
  • Warning
    Valve may only be used as a mixing or 2-port valve, not as a diverting valve.
Thông tin bổ sung
Thời gian bảo hành60 tháng
HãngSiemens
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho M3P100FYP – Van từ tính 3 cổng, DN100, kvs 130, dầu khoáng Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá