FR-A842-09620-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 3.4k
Còn hàng
  • SKU: FR-A842-09620-E2-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter DC; Pn: 355-500kW; DC 537-707V;In max: 962A;(400kW; 770A); IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A842-09620-E2-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-A842-09620-E2-60
Dòng sản phẩm FREQROL-A800
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ tải thường) 500 kW
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ tải nặng) 450 kW
Điện áp nguồn cấp Ba pha 380 đến 500V xoay chiều, 50/60Hz
Dòng điện ngõ ra định mức (Chế độ tải thường) 962 A
Dòng điện ngõ ra định mức (Chế độ tải nặng) 860 A
Điện áp ngõ ra Ba pha, từ 0V đến điện áp ngõ vào
Dải tần số ngõ ra 0.2 đến 590 Hz
Cấp bảo vệ IP20 (Với phiên bản -E2)
Giao tiếp tích hợp RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus RTU), USB
Màn hình vận hành FR-DU08 (LCD, tích hợp sẵn)
Chức năng PLC tích hợp
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho FR-A842-09620-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-A842-09620-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Lê Thị Thanh Loan Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.