FR-A840-03610-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 6k
Còn hàng
  • SKU: FR-A840-03610-E2-60
  • Thông số kỹ thuật: InverterAC without DC Choke;Pn:110-185kW;3×380-500V;In max:361A;(132kW;260A)IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A840-03610-E2-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-A840-03610-E2-60
Dòng sản phẩm FR-A800
Công suất động cơ áp dụng (Tải Siêu Nhẹ - SLD) 185 Kilowatt
Công suất động cơ áp dụng (Tải Nhẹ - LD) 160 Kilowatt
Công suất động cơ áp dụng (Tải Thường - ND) 132 Kilowatt
Công suất động cơ áp dụng (Tải Nặng - HD) 110 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Tải Siêu Nhẹ - SLD) 361 Ampe
Dòng điện đầu ra định mức (Tải Nhẹ - LD) 310 Ampe
Dòng điện đầu ra định mức (Tải Thường - ND) 260 Ampe
Dòng điện đầu ra định mức (Tải Nặng - HD) 210 Ampe
Điện áp nguồn cấp Ba pha 380 đến 500 Volt Dòng Xoay Chiều, 50/60 Hertz
Sai lệch điện áp cho phép 323 đến 550 Volt Dòng Xoay Chiều, 50/60 Hertz
Sai lệch tần số cho phép ±5%
Điện áp đầu ra Ba pha, 0 đến Điện áp nguồn cấp
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Transistor hãm Tích hợp sẵn
Chức năng an toàn Ngắt Mô-men Xoắn An Toàn (Safe Torque Off - STO) (PLd, SIL2)
Bộ lọc EMC Tích hợp (Phù hợp với EN61800-3 Loại C3)
Cấp bảo vệ IP20 (EN 60529)
Giao tiếp tích hợp RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus-RTU), USB (kết nối với máy tính)
Màn hình điều khiển FR-DU08 (Màn hình tinh thể lỏng, có thể tháo rời)
Độ ẩm môi trường xung quanh Tối đa 90% Độ ẩm tương đối (không ngưng tụ)
Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) 435 milimét x 800 milimét x 365 milimét
Khối lượng xấp xỉ 71 Kilogram
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho FR-A840-03610-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-A840-03610-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
Chọn ảnhChọn video
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo Điều khoản sử dụng
    1. Hoàng Thị Hạnh Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Shop làm ăn uy tín, hỗ trợ khách hàng rất tốt!
      thích
    2. Vũ Minh Thắng Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm này khá tốt, nhưng nếu cải thiện hơn chút thì hoàn hảo!
      thích
    3. Trần Bảo Phương Đã mua tại thanhthienphu.vn
      Sản phẩm tốt, nhưng màu sắc không giống 100% trên hình.