FR-AF840-01160-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 6.6k
Còn hàng
  • SKU: FR-AF840-01160-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter Body AC; Pn: 37-55kW; 3×380-500V;In max: 116A;(45kW; 86A); IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-AF840-01160-60
Thuộc tính Giá trị
Mã sản phẩm FR-AF840-01160-60
Dòng sản phẩm FR-A800
Điện áp nguồn cung cấp Ba pha 380 đến 500 Volt Xoay chiều, 50/60 Hertz
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ ND - Normal Duty) 55 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ ND - Normal Duty) 116 Ampe
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Ngõ vào Analog 3 điểm (Điện áp/Dòng điện có thể lựa chọn)
Ngõ ra Analog 2 điểm (Điện áp/Dòng điện có thể lựa chọn)
Màn hình vận hành tiêu chuẩn FR-DU08 (Màn hình LCD, có thể tháo rời)
Cấp bảo vệ IP20 (Kiểu vỏ kín)
Chức năng PLC tích hợp
Tiêu chuẩn tương thích CE, UL, cUL, EAC, KC, UKCA
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho FR-AF840-01160-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá