FR-A840-02600-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 9k
Còn hàng
  • SKU: FR-A840-02600-E2-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter AC without DC Choke;Pn:75-132kW;3×380-500V;In max:260A;(90kW; 180A)IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A840-02600-E2-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-A840-02600-E2-60
Dòng sản phẩm FR-A800 (FR-A840)
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ ND) 132 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ ND) 260 Ampe
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ LD) 110 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ LD) 210 Ampe
Điện áp nguồn cung cấp Ba pha 380 đến 500 Volt Điện xoay chiều, 50/60 Hertz
Điện áp đầu ra định mức Ba pha, 0 đến Điện áp đầu vào (Tối đa 380 đến 500 Volt Điện xoay chiều)
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Khả năng quá tải (Chế độ ND) 120 phần trăm trong 60 giây, 150 phần trăm trong 3 giây
Khả năng quá tải (Chế độ LD) 150 phần trăm trong 60 giây, 200 phần trăm trong 3 giây
Cổng giao tiếp tích hợp RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus RTU), Cổng USB (Loại B)
Cấp bảo vệ (JEM 1030) IP20 (Loại kín)
Bộ lọc EMC Tích hợp (Tiêu chuẩn EN 61800-3 Môi trường loại 2, Danh mục C3)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-A840-02600-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá