FR-A840-01160-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 1.1k
Còn hàng
  • SKU: FR-A840-01160-E2-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter AC; Pn: 37-55kW; 3×380-500V;In max: 116A;(45kW; 86A); IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A840-01160-E2-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-A840-01160-E2-60
Dòng biến tần FR-A800
Nguồn cấp đầu vào Ba pha 380 đến 500 Volt Dòng điện xoay chiều, 50/60 Hertz
Công suất động cơ tương ứng (Chế độ Tải Thường - Normal Duty) 55 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ Tải Thường - Normal Duty) 116 Ampe
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ Tải Nhẹ - Light Duty/Super Light Duty) 96 Ampe
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Cấp bảo vệ IP20 (theo tiêu chuẩn EN60529)
Chức năng Bộ điều khiển logic khả trình tích hợp
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-A840-01160-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá