BVW-T 4P 16A 30mA – CB chống rò 4 cực 16A 30mA AC Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 489
Còn hàng
  • SKU: BVW-T 4P 16A 30mA
  • Thông số kỹ thuật: RCCB 4-pole, Rated current 16A, AC 415V, 30mA Type AC
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật BVW-T-4P-16A-30mA
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm BVW-T-4P-16A-30mA
Loại thiết bị Cầu dao chống rò (RCCB)
Số cực 4 Cực
Dòng điện định mức (In) 16 Ampe
Điện áp hoạt động định mức (Ue) 415 Volt Xoay chiều
Dòng rò định mức (IΔn) 30 milliAmpe
Loại dòng rò Loại AC
Tần số định mức 50/60 Hertz
Khả năng chịu dòng ngắn mạch định mức (Inc) 10 kiloAmpe
Tiêu chuẩn áp dụng IEC 61008-1
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho BVW-T 4P 16A 30mA – CB chống rò 4 cực 16A 30mA AC Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá BVW-T 4P 16A 30mA – CB chống rò 4 cực 16A 30mA AC Mitsubishi