BV-D 4P 25A 300MA N – CB chống rò 4 cực 25A 300mA Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 6.9k
Còn hàng
  • SKU: BV-D 4P 25A 300MA N
  • Thông số kỹ thuật: RCCB; 4poles; Rated Current: 25A; Current Sensitivity: 300MA
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật BV-D-4P-25A-300MA-N
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm BV-D-4P-25A-300MA-N
Loại thiết bị Cầu dao chống rò (RCCB)
Dòng sản phẩm BV-D
Số cực 4 cực
Dòng điện định mức (Iₙ) 25A
Dòng rò định mức (IΔn) 300mA
Điện áp làm việc định mức (Uₑ) 230 – 400V AC
Khả năng cắt dòng ngắn mạch có điều kiện (Iₙc) 6kA
Tiêu chuẩn IEC/EN 61008-1
Độ bền cơ khí 10.000 lần đóng cắt
Độ bền điện 4.000 lần đóng cắt
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho BV-D 4P 25A 300MA N – CB chống rò 4 cực 25A 300mA Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá BV-D 4P 25A 300MA N – CB chống rò 4 cực 25A 300mA Mitsubishi