Biến tần hạ thế ATV310H037N4E 0.37kW 0.5HP 3 Pha 380V Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 783
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ATV310H037N4E
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Công suất: 0.37kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ATV310H037N4E
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm ATV310H037N4E
Công suất động cơ 0.37 kW (0.5 HP)
Điện áp nguồn 3 pha 380V - 460V
Tần số nguồn 50/60 Hz
Điện áp ngõ ra 3 pha Tương đương điện áp nguồn
Tần số ngõ ra 0.5 Hz - 500 Hz
Dòng điện ngõ ra định mức 1.5 A (tại 400V)
Cấp độ bảo vệ IP20
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến +50°C (không giảm tải)
Chế độ điều khiển Tỷ lệ Điện áp/Tần số (V/f), Vector không cảm biến
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứTrung Quốc
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất0.37kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 380V
Điện áp ngõ ra3 Pha 380V
SeriesSchneider ATV310
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Biến tần hạ thế ATV310H037N4E 0.37kW 0.5HP 3 Pha 380V Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Biến tần hạ thế ATV310H037N4E 0.37kW 0.5HP 3 Pha 380V Schneider