Biến tần hạ thế ATV310H075N4E 0.75kW 1HP 3 Pha 380V Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 681
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ATV310H075N4E
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Công suất: 0.75kW
  • Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ATV310H075N4E
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm ATV310H075N4E
Công suất động cơ 0.75 kW / 1 HP
Điện áp ngõ vào 3 pha 380...460 V (-15...10 %)
Điện áp ngõ ra 3 pha 380...460 V (tại điện áp nguồn)
Dòng điện ngõ ra định mức 2.1 A (tại 400 V)
Tần số ngõ ra 0.1...500 Hz
Tần số chuyển mạch 4 kHz (mặc định), có thể điều chỉnh 2...12 kHz
Cấp bảo vệ IP20
Kích thước (Cao x Rộng x Sâu) 142 x 72 x 113.7 mm
Trọng lượng 0.6 kg
Chế độ điều khiển Điều khiển vector không cảm biến (SVC), Tỷ lệ điện áp/tần số (V/f)
Giao tiếp truyền thông tích hợp Modbus
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứTrung Quốc
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất0.75kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 380V
Điện áp ngõ ra3 Pha 380V
SeriesSchneider ATV310
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Biến tần hạ thế ATV310H075N4E 0.75kW 1HP 3 Pha 380V Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Biến tần hạ thế ATV310H075N4E 0.75kW 1HP 3 Pha 380V Schneider