Bộ nguồn tổ ong ABL2REM24015H 24V 35W 100..240 V 35W Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 1k
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ABL2REM24015H
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Điện áp ngõ ra: 24V
  • Công suất: 35W
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ABL2REM24015H
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm ABL2REM24015H
Dải điện áp đầu vào AC 100-240 V AC
Dải giới hạn điện áp đầu vào AC 90-264 V AC
Dải điện áp đầu vào DC 110-370 V DC
Dải giới hạn điện áp đầu vào DC 100-400 V DC
Tần số đầu vào 47-63 Hz
Điện áp đầu ra danh định 24 V DC
Phạm vi điều chỉnh điện áp đầu ra 24-28 V DC
Công suất đầu ra danh định 35 W
Dòng điện đầu ra danh định 1.5 A tại 24V DC
Loại lắp đặt Gắn trên ray DIN
Độ bảo vệ IP IP20
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +70 °C (giảm tải tuyến tính trên 50 °C)
Tiêu chuẩn và Chứng nhận CE, UL, CSA, EAC
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp ngõ ra24V
Công suất35W
LoạiBộ nguồn tổ ong
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Bộ nguồn tổ ong ABL2REM24015H 24V 35W 100..240 V 35W Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ nguồn tổ ong ABL2REM24015H 24V 35W 100..240 V 35W Schneider