Bộ nguồn tổ ong 24V 150W ABL1REM24062 100..240 V Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 795
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: ABL1REM24062
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Điện áp ngõ ra: 24V
  • Công suất: 150W
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật ABL1REM24062
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm ABL1REM24062
Loại sản phẩm Bộ nguồn
Dải sản phẩm Modicon Power Supply
Điện áp ngõ vào danh định 100…240 V AC
Dải điện áp ngõ vào giới hạn 85…264 V AC
120…370 V DC
Tần số ngõ vào 50/60 Hz
Điện áp ngõ ra 24 V DC
Công suất định mức 150 W
Dòng điện ngõ ra định mức 6.25 A tại 24 V DC
Hiệu suất >= 87 %
Loại bảo vệ Quá tải
Quá áp
Ngắn mạch
Quá nhiệt
Kiểu lắp đặt Thanh ray DIN
Nhiệt độ hoạt động -25…55 °C
Kết nối Kiểu đấu dây vít
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp ngõ ra24V
Công suất150W
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Bộ nguồn tổ ong 24V 150W ABL1REM24062 100..240 V Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ nguồn tổ ong 24V 150W ABL1REM24062 100..240 V Schneider