CB chống rò A9R75240 40A 300mA 2P 220…240 V AC Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 834
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: A9R75240
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Dòng điện: 40A
  • Điện áp ngõ vào: 1 Pha
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật A9R75240
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm A9R75240
Dòng định mức [In] 40 A
Số cực 2P
Độ nhạy rò đất 300 mA
Kiểu bảo vệ rò đất Kiểu AC
Điện áp hoạt động định mức [Ue] 220…240 V AC 50/60 Hz
Điện áp cách điện định mức [Ui] 500 V AC 50/60 Hz
Điện áp chịu xung định mức [Uimp] 4 kV
Tần số mạng 50/60 Hz
Khả năng đóng cắt định mức [Im] 500 A (ở 220 V AC 50/60 Hz)
Dòng ngắn mạch có điều kiện danh định [Inc] 6 kA (ở 40 A 220 V AC 50/60 Hz)
Tiêu chuẩn IEC 61008-1
Độ bền điện 2000 chu kỳ
Độ bền cơ học 5000 chu kỳ
Kiểu lắp đặt Ngàm DIN rail
Kích thước (Chiều cao x Chiều rộng x Chiều sâu) 85 mm x 36 mm x 73.5 mm
Nhiệt độ hoạt động -5…60 °C
Nhiệt độ bảo quản -40…85 °C
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứẤn Độ
Thời gian bảo hành1 Năm
Dòng rò300mA
Số cực2P
Dòng điện40A
Điện áp ngõ vào1 Pha
SeriesSchneider ACTI9
Kích thước85x36x69mm(HxWxD)
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho CB chống rò A9R75240 40A 300mA 2P 220…240 V AC Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá CB chống rò A9R75240 40A 300mA 2P 220…240 V AC Schneider